Competition 2017 Result
Junior Caregory
First Prize: Thridaw Sumiphan (ตรีดาว สุมิพันธ์)
Second Prize: Patcharaporn Jirasan (พัชรพร จิระสานต์)
Third Prize: Jitsupa Petchmark (จิตสุภา เพชรมาก)
Tran Ha Anh Quan
Special Prize: Premboonl Lertariyanant (เปรมบุญ เลิศอริยานันท์)
Pongsakorn Nawaphol (พงศกร นาวาผล)
Sivarak Puangsaeng (ศิวรักษ์พว่ งแสง)
Natthadol Thavachpongsri (ณฐัดนย์ธวชัผอ่ งศรี)
Silver Prize: Nayod Subinyoung (ณยศ สุบินยัง)
Rujikorn Trikham (รุจิกร ไตรค า)
Bronze Prize: Kittakup Chamchoi (กฤตคุปต์แช่มชอ้ย)
Tonnam Kraisrisawad (ตน้ น้า ไกรศรีสวสัด์ิ)
Pimlapat Nilasevi (พิมพ์ลภัส นีละเสวี)
Nattanan Sosongnoen (ณัฐนันท์ ซอสูงเนิน)
Open Category
First Prize: Chanachat Leekrajangsang (ชนะชาติลีกระจ่างแสง)
Second Prize: Tran Quang Huy
Third Prize: Phoonatee Thakam (ภูนที ทาค า)
Special Prize: Pesol Nuamkhayan (เปศล น่วมขยนั)
Patcharaporn Jirasan (พัชรพร จิระสานต์)
Silver Prize: Thamonwan Chooklin (ธมลวรรณ ชูกลิ่น)
Pongnut Janjumras (ปองณฐั จนั่ จา รัส)
Nattakarn Kijrattanakarn (ณทักญั จน์กิจรัตนกาญจน์)
Thanapot Lerttham (ธนพต เลิศธรรม)
Sorawee Sawangthum (สรวีย์ แสวงธรรม)
Jatetapon Suttiprapa (เจตพล สุทธิประภา)
Patthawin Tunwanich (ปถวินทร์ ตันวานิช)
Bronze Prize: Nattanon Danprakorn (ณัฐนนท์ แดนประกรณ์)
Phutthinan Nithikhonchutiwat (พุทธินันท์ นิธิกรชุติวัฒน์)
Ponpipat Singlor (พรพิพัฒน์ สิงห์ลอ)
Junior Caregory
First Prize: Thridaw Sumiphan (ตรีดาว สุมิพันธ์)
Second Prize: Patcharaporn Jirasan (พัชรพร จิระสานต์)
Third Prize: Jitsupa Petchmark (จิตสุภา เพชรมาก)
Tran Ha Anh Quan
Special Prize: Premboonl Lertariyanant (เปรมบุญ เลิศอริยานันท์)
Pongsakorn Nawaphol (พงศกร นาวาผล)
Sivarak Puangsaeng (ศิวรักษ์พว่ งแสง)
Natthadol Thavachpongsri (ณฐัดนย์ธวชัผอ่ งศรี)
Silver Prize: Nayod Subinyoung (ณยศ สุบินยัง)
Rujikorn Trikham (รุจิกร ไตรค า)
Bronze Prize: Kittakup Chamchoi (กฤตคุปต์แช่มชอ้ย)
Tonnam Kraisrisawad (ตน้ น้า ไกรศรีสวสัด์ิ)
Pimlapat Nilasevi (พิมพ์ลภัส นีละเสวี)
Nattanan Sosongnoen (ณัฐนันท์ ซอสูงเนิน)
Open Category
First Prize: Chanachat Leekrajangsang (ชนะชาติลีกระจ่างแสง)
Second Prize: Tran Quang Huy
Third Prize: Phoonatee Thakam (ภูนที ทาค า)
Special Prize: Pesol Nuamkhayan (เปศล น่วมขยนั)
Patcharaporn Jirasan (พัชรพร จิระสานต์)
Silver Prize: Thamonwan Chooklin (ธมลวรรณ ชูกลิ่น)
Pongnut Janjumras (ปองณฐั จนั่ จา รัส)
Nattakarn Kijrattanakarn (ณทักญั จน์กิจรัตนกาญจน์)
Thanapot Lerttham (ธนพต เลิศธรรม)
Sorawee Sawangthum (สรวีย์ แสวงธรรม)
Jatetapon Suttiprapa (เจตพล สุทธิประภา)
Patthawin Tunwanich (ปถวินทร์ ตันวานิช)
Bronze Prize: Nattanon Danprakorn (ณัฐนนท์ แดนประกรณ์)
Phutthinan Nithikhonchutiwat (พุทธินันท์ นิธิกรชุติวัฒน์)
Ponpipat Singlor (พรพิพัฒน์ สิงห์ลอ)